Nhà thiết kế Arne Jacobsen đã thiết kế chiếc ghế trứng vào năm 1958 nhằm mục đích phục vụ cho các quầy lễ tân và khu vực hành lang tại một khách sạn lớn ở Đan Mạch. Và cho đến nay, chiếc ghế trứng này của ông đã ngày càng đa dạng hoá kiểu dáng với vẻ đẹp sang trọng và quyến rũ hơn. Nếu yêu thích kiểu ghế này thì bạn có thể tham khảo qua những thiết kế ghế trứng đẹp dưới đây nhé.
Bạn đang đọc: Những mẫu thiết kế ghế trứng đẹp thu hút
Tìm hiểu thêm: Cùng tìm hiểu các thuốc nhuộm tóc màu nâu hồng trẻ trung
>>>>>Xem thêm: Những mẫu phòng bếp đẹp nổi bật với màu sắc